TANGAZO! TANGAZO!

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA SHINYANGA
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA MANISPAA YA
SHINYANGA KUWA VITALU NYUMBA (GREEN HOUSE) VILIVYOPO
KATA YA IBINZAMATA VINAKOPESHWA KWA  KIKUNDI
CHOCHOTE CHENYE KUHITAJI ~ KINATAKIWA  KITIMIZE
MASHARTI YAFUATAYO:-

1. KIKUNDI LAZIMA KIWE NDANI YA ENEO LA MANISPAA YA
SHINYANGA

2. KIKUNDI KIWE KIMESAJILIWA NA MANISPAA (KAMA
KIKUNDI HAKIJASAJILIWA, WANAKIKUNDI WAFIKE OFISI ZA
WATENDAJI WA KATA KUPATA MAELEKEZO NA TARATIBU
ZA USAJILI AU OFISI YA MAENDELEO YA JAMII MANISPAA).

3. KIKUNDI CHA VIJANA KIWE NA WANAKIKUNDI WENYE
UMRI KUANZIA MIAKA 15-35.

4, KAMA KIKUNDI NI CHA WANAWAKE, WAWE NA UMRI
KUANZIA MIAKA 15 NA KUENDELEA

BARUA ZA MAOMBI ZITUMWE KWA ANWANI IFUATAYO:-

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA

SHER28
SHINYANGA

MWISHO WA KUWASILISHA MAOMBI HAYO NI TAREHE
23/03/2018 SAA 9:30 ALASIRI.
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