JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA SHINYANGA MANISPAA
JIMBO LA SHINYANGA MJINI

Kumb. Na. ccoeeviiecinsioninnnee Tarehe 07.12.2022

ANGAZO LA NAFASLZA KAZI ZA MUDA

Msimamizi wa Uchaguzl ]unbo la Shmyanga Mpm kwa kuzingatia kanuni ya 12 ya
Kanuni za Uchaguz1 wa Ser1ka11 za-Mitaa (Uchagu21 wa Madlwanl) za mwaka 2020,

anakaribisha’ maomb1 kutoka kwa Watanzania wenye 51{a na uWezo wa kujaza nafasi

za Watendap wa Uchagum utakaofanyika tarehe 17 Dlsemba, 2022 katika Kata ya

Mwamahh kama ifuatavyo: -

e

" 1:«  MSIMAMIZI WA Krfilo CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 13).

s
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2. ' MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA
(NAFASI 24), .. o

3. KARANI MWO' - GOZA]I WAPIGA KURA (NAFASI 13).
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A. SIFA ZA WAOMBA]I WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA

t

(@) Aweraiawa Tanzama mwenye umri wa miaka 18 au Zaldl,
(b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
% (¢) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza
kusoma na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya
Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura; na

(e) Iklwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba kufanya kazi.
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B. SIFA ZA WAOMBA]I WA NAFASI YA KARANI MWONGOZAJIWA
WAPIGA KURA

(@) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;

(b)  Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;
(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;

(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

() Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na
kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na

(f)  Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa.

C: MALIPO



Malipo yatakuwa kama ifuatavyo: -
i.  Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho ya Tzs. 60,000 kwa siku

kwa muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 10,000 kwa siku moja na nauli
Tzs 20,000;

ii. Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 50,000 kwa siku kwa
muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 10,000 na nauli Tzs 20,000; na

iii. Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Tzs 50,000 kwa siku moja
na posho ya chakula Tzs 10,000.

D. MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.
i. Waombaji waambatlshe maelezo bmafsx yahyo]ltosheleza (Detailed C.V) yenye

anuani na rnamba za sm;u za. kuam1n1ka pamo]a na ma]ma ya wadhamini
(Referees) waw111 e P 4550,

ii. Maomb1 yote yaambatane na Vyeti vya taaluma,’ nakala za Vyeti vya Kidato
ﬁcha Nne, ‘Kidato cha Sita au ku}u‘amu mafunzo kwa kuzmgatla sifa alizonazo

kwa ‘mujibu wa Tangazo hili. -

iii. . Waombaji Waambatlsheﬁplcha mb111 Passport size’ za h1v1 karibuni.
v Waombaji ambao ni. A - a wapitishe barua zao za maombi ya
v.! a kugushi watachukuliwa hatua za

kisheria endapo wat;

J Mw1sho wa kutum 1 aombi ya kazi ni tarehe 07 Disemba,
2022, (M WStk TAR Q1918020 .

Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni: -

Msxrnam1z1 wa Uchagum,

Jimbo Ia Shlnyanga Mjini, :
S.L.P 28, R Y
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