JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA.

Kumb: Na. HA.113/388/01/1 Tarehe: 31/05/2025.

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga amepokea Kibali cha Ajira

Mpya kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora kupitia barua yenye Kumb. Na. FA. 97/288/01/A/25 ya tarehe 29 Aprili,

2025. Hivyo; anakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa watanzania wenye sifa za kujaza

nafasi zifuatazo;-

1.1
1.1.1
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Vi.

vii.

Vii.

MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il NAFASI (4)

SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji awe na Cheti cha Kidato cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (VI)
aliyehitimu Stashahada au NTA level 6 katika fani ya utunzaji wa kumbukumbu,

kutoka Vyuo vinavyotambuliwa na Serikali, na mwenye ujuzi wa Kompyuta.

MAJUKUMU YA KAZI KWA MSAIDIZI WA VKUMBUKUMBU DARAJA LA
Kuorodhesha barua zinazoingia masjala kwenye rejista (incoming
correspondence register)

Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya taasisi kwenye rejista (outgoing
correspondence register)

Kusambaza majalada kwa watendaji (action officers)

Kupokea majalada yanayotoka kwa watendaiji

Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya taasisi (file tracking)

Kuchambua, kuorodhesha na kupanga nyaraka za taasisi katika majalada
kulingana na somo husika (classification indexing)

Kupanga na kudhibiti nyaraka katika vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu
(repositories).

Kuhudumia na kuwasimamia watafiti katika chumba cha utafiti.

Kurudisha majalada yaliyosomwa kwenye ghala la kuhifadhia nyaraka.



1.1.3

Tk
1.2.1

1.2.2

Vi,

1.2.3

MASHARTI YA KAZI
Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali na ajira ya kudumu (TGS, C1)

DEREVA DARAJA LA Il (NAFASI 10)

SIFA ZA KUAJIRIWA

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (Form Six), Awe na Lessen
ya Daraja la C au E ya uendeshaji wa magari ambayo ameifanyia kazi kwa muda
usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya
msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha
VETA au NIT au Chuo kinachotambulika na Serikali.

MAJUKUMU YA KAZI YA DEREVA DARAJA LA Il

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari;
Kuwapeleka watumishi kwenye safari za kikazi;

Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari:

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (Logbook)

Kufanya usafi wa gari.

MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali na Ajira ya Kudumu (TGS B1).

MASHARTI YA JUMLA

I

Waombaiji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka18
na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;

Waombaji wawasilishe maelezo binafsi (Curriculum Vitae) yanayojitosheleza
(Detailed CV) yenye Anuani na Namba za simu za kuaminika pamoja na majina
ya wadhamini watatu (Referees) wa kuaminika.

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa, 20Barabara ya Mwanza, 37182 Chamaguha, S.L.P.28, Shinyanga.

Simu: 028-2763213, Barua pepe: md@shinyangamc.go.tz, tovuti: www.shinyangamc.go.tz
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Vi.

Vii.

viii.

Xi.

Xii.

Xiii.

Waombaji waambatanishe nakala za vyeti vya Kidato cha Nne au Sita, Taaluma
na cheti cha kuzaliwa. Waombaji watakaowasilisha” Result Slip”,” Statement of
Results”,” Provisional Results” au” Transcripts HAVITAKUBALIKA.

Kwa Waombaji waliosoma nje ya Nchi, Elimu ya Kidato cha Nne au Sita
wawasilishe uthibitisho kutoka Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA).

Kwa waombaji waliosoma Vyuo nje ya Nchi wawasilishe uthibitisho kutoka Tume

ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU).
Waombaji watakokidhi sifa zinazotakiwa ndio watakaoitwa katika usaili.

Barua ya maombi iliyosainiwa na Mwombaji inaweza kuandikwa kwa lugha ya
Kiingereza au Kiswabhili.

Waombaji wenye mahitaji maalum (special needs/disability) wanatakiwa
kuainisha kwenye maombi yao.

Waombaji watakaowasilisha Taarifa za kughushi watachukuliwa hatua kwa
mujibu wa Sheria za Nchi.

Waombaiji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba.
isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 13 Juni, 2025.

Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira
(Recruitment Portal) kupitia anuani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz
(Anuani hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa
kuingia sehemu iliyoandikwa 'Recruitment Portal’).

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

Tangazo hili limetolewa na %_/
Mwl. Alexij

R. Kagunze

MKURUGENZI WA MAN@E’M
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