JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA

Tarehe: 25 Septemba, 2023

TANGAZO LA MIKOPO KWA WATUMISHI

Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga imepata mgawo wa fedha za Mfuko wa Mikopo kwa
Mwezi Septemba, 2023 shilingi 350,000,000 na kuelekezwa kuwa maombi ya mkopo
yawasilishwe Hazina kwa kuzingatia mgao uliotolewa. Imeelekezwa kuwa vigezo vyote vya

kutoa mikopo vizingatiwe kama ilivyoelekezwa katika Waraka wa Watumishi Na. 3 wa Mwaka
2011, ikisomwa pamoja na rekebisho namba “C” la Waraka wa Watumishi wa Serikali Namba

3 la Mwaka 2011.

Masharti ya mkopo ni kama ifuatavyo:

fii.

vii.

Watumishi watakaokopeshwa ni wale wanaobaki na theluthi moja (1/3) ya mishahara
yao baada ya makato yote.

Watumishi ambao hawatakuwa na mikopo mingine watafikiriwa kwanza.

Mtumishi anayehitaji kukopeshwa aandike barua kwa Mkurugenzi kupitia kwa Mkuu wa

ldara/Kitengo husika.

Mtumishi haruhusiwi kukopeshwa mkopo mwingine wa fedha za kununulia magari,
samani na matengenezo ya magari na pikipiki hadi atakapokuwa amemaliza kulipa

mkopo wa awali.

Mtumishi ataruhusiwa kukamilisha taratibu za maombi kwa njia ya mtandao baada ya
kuchaguliwa kupitia uchambuzi utakaoratibiwa na Kamati ya Mikopo ya Halmashauri
ya Manispaa ya Shinyanga,

Viwango vya mkopo kwa watumishi na muda wa marejesho:

Ofisi ya Miurugenzi wa Manispaa, 20 Barabara ya Mwanza, Mtaa wa Chamaguha, S.L.P.28, 37182 Shinyanga.

Simu.028-2763213, Barua pepe. md@shinyangamc.go.tz, tovuti: www.shinyangamc.go.tz



VIWANGO VIPYA VYA MIKOPO YA FEDHA TASLIMU

AINA YA MKOPO NGAZI YA KIWANGO CHA JUUCHA | MUDAWA |
MSHAHARA MKOPO KINACHOPENDE- | MAREJESHO |
KEZWA (TSHS) 5
Mkopo wa fedha taslimu | TGS A-C, TGTS A-C, 15,000,000.00 Miezi72 |
kwa ajii ya ununuzi wa | TGHS A-C, AGCS 1-2, l
magan, pikipiki, samani na | TJS 1-2, TGOS A-C, 4‘
matengenezo ya vyombo | TGHOS A-C, SAIS A-C
vya usafin. TGS D-F, TGTS D-F, 30,000,000.00 Miezi 72
TGHS D-F, AGCS 34, 5
TJS 3-5, TGRS A-C,
SAIS D-F s
TGS G-H, TGTS G-H, 40,000.000.00 Miezi 72
TGHS G-H, AGCS 5-6, |
TJS 6, TGTS D-E, SAIS
G-H
LESSE 14, TGTS|, 50,000,000.00 Miexi 72
TGHS I-J, AGCS 7-8,
TJS 7-9, TGRS F-1,
SAIS I-K
LSSE 5-9, TGHS K-L, 55,000,000.00 Mieal 72

AGCS 10-12, TJS 10-
12, SAIS L-Q

JINSI YA KUTUMA MAOMBI YA MKOPO:
Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga kupitia
masjala bayana zikiwa pamoja na nakala ya hali ya mshahara ya sasa (Current Salary Sip).
Fomu za maombi ya mkopo zitajazwa kwa njia ya mtandao baada ya kuidhinishwa kukopa.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 02/10/2023 saa 09.30 alasiri.

HALMA

KRENZI v MANISP2aA

N) ;
MKURUGENZI WA MANISPAA URI YA NANISPAR

SHINYANGA

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa, 20 Barabara ya Mwanza, Mtaa wa Chamaguha, S.LP.28, 37182 Shinyanga.
Simu:028-2763213, Barua pepe: md@shinyangame.go.tz, tovuti: www.shinyangamago.tz




