JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA

Unapojibu tafadhali taja;

Kumb. Na. SHY/MC/F.10/282/16 Tarehe: 24, Machi 2025

YAH: TANGAZO LA MKOPO WA SERIKALI (ADVANCE LOAN) UNAOTOLEWA NA

2.

HAZINA KWA TUMISHI WA UMMA

Tafadhali husika na mada tajwa hapo juu.

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Shinyanga inapenda kuwataarifu watumishi

wote wa Manispaa ya Shinyanga kuwa imepata mgao wa fedha kutoka kwa Katibu
Mkuu Wizara ya Fedha kiasi cha Tshs. 350,000,000/= (Milioni mia tatu na Hamsini elfu

tu) kwa ajili ya mkopo wenye riba nafuu asilimia 3 kwa watumishi wa Umma wenye sifa

waweze Kukopa.

3.

Mkopo husika utaombwa kwa njia ya mtandao (on line Application) tofauti na

utaratibu ambao ulikuwa unatumika awali na pia mkopo huu hautaombwa kwa njia ya

ESS (watumishi Portal). Mtumishi atatakiwa kujisajili kupitia anuani ya mitandao (on line

link address) maalumu ambayo ni https://als.muse.qo.tz au Hazina Portal.

Mambo ya kuzingatia/masharti ya mkopo;

Mkopaji awe ni mtumishi wa Umma wa Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga
Awe na salio la 1/3 ya mshahara

Mkopaji atalipa “service charge” (Gharama za mkopo au riba ya mkopo) 3% na
protection fund (Ulinzi wa mkopo au Bima) 1% kutoka kwenye mkopo huo.

Hautakopeshwa mkopo mwingine (Top up) kabla ya kurejesha mkopo wa awali

Utaruhusiwa kufuta mkopo wako wakati wowote kwa utaratibu uliotolewa.
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VIWANGO VIPYA VYA MIKOPO YA FEDHA TASLIM

AINA YA MKOPO NGAZI YA MSHAHARA KIWANGO CHA JUU | MUDA WA
CHA MKOPO | MAREJESHO
KINACHOPENDEKEZWA
(TSHS).
Mkopo wa fedha | TGS A-C, TGTSA-C, 15,000,000.00 Miezi 72
taslimu kwa ajili ya | TGHS A-C, AGCS 1 -2,
ununuzi wa Magari, | TJS 1-2, TGOS A -C,
Pikipiki, Samani na | TGHOS A-C, SAISA-C
matengenezo ya
vyombo vya usafiri.
TGSD-F, TGTSD-F, 30,000,000.00 Miezi 72
TGHS D -F, AGCS 3 -4,
TJS3-5, TGRS A-C,
SAISD - F.
TGS G-H, TGTS G-H, 40,000,000.00 Miezi 72
TGHS G - H, AGCS 5 -6,
TJS 6, TGTSD-E, SAISG
-H
LSSE1-4, TGTS |, TGHS | 50,000,000.00 Miezi 72
-J,AGCS7-9, TJS7 -9,
TGRS F-1,SAIS|-K
LSSE 5-9, TGHS K-, 55,000,000.00 Miezi 72

AGCS 10-12, TJS 10 - 12,
SAISL-Q

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 07.04.2025 saa 9:30 Alasiri.
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Revocatus Lutunda

KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA

IMICURUGENZ Y VA NANIST AL
LUALMASHARURI YA MANISDPA!
SRHRINYANGA
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