JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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TANGAZO LA NAFASI YA KUKUSANYA TAARIFA ZA ANWANI YA MAKAZI NA

POSTIKODI

a anapenda kuwatangazia wananchi

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Shinyang
ezi la anwani za

wote nafasi za ajira ya muda kwa nafasi za wakusanya taarifa kwenye zo
makazi katika kata na mitaa yote ya Manispaa ya Shinyanga.

A. SIFA ZA MUOMBAJI
i. Awe Raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18 — 40
uendelea

. Awe na Elimu kuanzia kidato cha nne na k
il. Awe anamiliki simu janja yenye uwezo wa kukaa na chaji siku nzima
i Awe na barua pepe inayofanya kazi

iv.
V. Awe ana uwezo wa kusoma ramani za mitaa
Vi. Awe ni mkazi wa kata husika
B. KAZI NA MAJUKUMU
i. Kuandika namba za nyumba, viwanja ha maeneo ya huduma
ii. Kukusanya taarifa za nyumba, viwanja na maeneo ya huduma
iii. Kukusanya taarifa za wamiliki wa nyumba, Yiwanja na maeneo ya huduma kwa
kutumia mfumo wa anwani za makazi.
iv. Kutuma Taarifa ya mfumo wa Anwani za Makazi katika Kompyuta kuu
V. Kazi hii itafanyika kwa muda wa siku 30.

C. VIAMBATISHO

Maombi yaambatishwe na:
i. Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelea.

ii. Nakala ya cheti cha kuzaliwa.

ii. Paspoti size mbili (2)
iv. Barua ya maombi ipitie kwa mtendaji wa mtaa na kata anapoishi




D. JINSI YA KUTUMA MAOMBI

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili ya muombaji,

namba ya simu na barua pepe siwasilishwe Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya
Shinyanga kwa anwani ifuatayo:

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA,
MANISPAA YA SHINYANGA,

S.L.P 28,

SHINYANGA.

E. TAREHE YA MWISHO KUPOKEA MAOMBI
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 25/02/2022 saa 9:30 Alasiri.
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