

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KWAMBA HALMASHAURI YA MANISPAA INAKARIBISHA MAOMBI YA KUNUNUA VIWANJA 16 VYA MATUMIZI YA BIASHARA VILIVYOPIMWA KATIKATI YA MJI (CBD) ENEO LA KATA YA MJINI.

MASHARTI YA MWOMBAJI

- (i) MWOMBAJI ANATAKIWA KUNUNUA FOMU YA MAOMBI NA. 19 YA SHERIA YA ARDHI NA. 4 YA MWAKA 1999 INAYOUZWA KWA TSHS. 20,000/= FOMU ZINAPATIKANA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA IDARA YA ARDHI NA MIPANGOMIJI.
- (ii) MUDA WA KUCHUKUA FOMU HIZI NI KUENZIA SAA MOJA NA NUSU ASUBUHI HADI SAA TISA NA NUSU ALASIRI.
- (iii) ATAKAYE PATA KIWANJA ATATAKIWA KULIPA FEDHA YOTE AU ASILIMIA HAMSINI (50%) YA BEI YA KIWANJA NDANI YA KIPINDI CHA WIKI MOJA TANGU ALIPOPEWA KIWANJA NA ASILIMIA HAMSINI (50%) ILIYOBAKI AMALIZIE NDANI YA KIPINDI CHA MWEZI MMOJA TOKEA ALIVYOPEWA KIWANJA.
- (iv) MWOMBAJI AWE RAIA WA TANZANIA MWENYE UMRI WA MIAKA 18 AU ZAIDI.
- (v) ATAKAYESHINDWA KULIPIA KIWANJA NA KUKAMILISHA MALIPO KATIKA MUDA WA MWEZI MMOJA ATANYANG'ANYWA NA KUPEWA MWENDELEZAJI MWINGINE **BILA TAARIFA** NA HATARUDISHIWA FEDHA ILIYOLIPWA
- (vi) BEI YA VIWANJA NI TSHS. **70,000/=** KWA, MITA MOJA YA MRABA.
- (vii) MWISHO WA KUCHUKUA FOMU YA MAOMBI NI TAREHE **27.04.2018**

ATAKAYESIKIA TANGAZO HILI AMJULISHE NA MWENZAKE.


GEOFREY R. MWANGULUMBI
MKURUGENZI WA MANISPAA
SHINYANGA

MKURUGENZI WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA
SHINYANGA