

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA

Simu. 028-2763213
028-2762534

Fax: 028-2763750

E-mail: md@shinyangamc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa,
S.L.P. 28,

SHINYANGA

Tarehe: 25.07.2018

Mstahiki Meya,
Waheshiwa Madiwani,
Halmashauri ya Manispaa,
SHINYANGA.


YAH: MABADILIKO YA RATIBA YA VIKAO ROBO YA NNE, 2017/2018

Kichwa cha habari hapo juu chahusika.

Ofisi ya Mkurugenzi imelazimika kuwasilisha mabadiliko ya ratiba ya vikao vya Halmashauri kwa kipindi cha robo ya nne, 2017/2018 kutokana na sababu zisizoweza kuzuilika ikiwemo ziara ya Mh.Waziri Mkuu inayotarajiwa kufanyika Mkoani Shinyanga kuanzia tarehe 13- 17.07.2018. Mabadiliko hayo ni kama ifuatavyo:-

TAREHE	KIKAO
23.07.2018	MMT
18-21.07.2018	ZIARA BARAZA (Arusha na Moshi)
25.07.2018	KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI
26.07.2018	KAMATI YA MAADILI
27.07.2018	KAMATI YA MIUNDOMBINU
30.07.2018	KAMATI YA UCHUMI AFYA NA ELIMU
31.07.2018	KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA - KAWAIDA
01.08.2018	KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA - CAG
02.08.2018	BARAZA LA MADIWANI - CAG
14.08.2018	KAMATI YA CHAMA
15-16.08.2018	BARAZA LA MADIWANI
17.08.2018	MKUTANO WA MWAKA

Ratiba hii inabililisha ratiba ambayo tayari ilikuwa imeshasambazwa kwa wajumbe. Ofisi inaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.


MKURUGENZI WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA
SHINYANGA
Geoffrey Mwangulumbi
MKURUGENZI WA MANISPAA
SHINYANGA