

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA

Tel. 028-2763213  
028-2762534  
Fax: 028-2763750  
E-mail: md.shinyangamc@shinyanga.go.tz

OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA,  
SLP 28,  
SHINYANGA.



Tarehe: .....

## FOMU YA MAOMBI YA LESENI YA VILEO CHINI YA SHERIA YA VILEO NO.28 YA MWAKA 1968

Fomu hii ijazwe nakala moja na itumwe kwa Afisa Biashara wa Manispaa baada ya kulipia ada ya maombi Tshs 2,500/=

1. Jina kamili la mwombaji.....
2. Anuani ya Posta.....
3. Mahali pa biashara :Kata/Kijiji..... Mtaa.....
4. Aina ya Leseni inayoombwa.....
5. Ada ya Maombi:tshs.....Stakabadhi Na.....Tarehe.....
6. Na. ya Leseni ya zamani.....ya tarehe.....
7. Sahihi ya mwombaji.....

### MAONI/MAAMUZI:

(A)Kamati ya Maendeleo ya kata(maombi mapya tu)

Ombi hili limekubaliwa /Limekataliwa kwa sababu.....  
.....

.....  
Tarehe

.....  
Sahihi na Mhuri

(B)Afisa wa Afya(Maombi Mapya tu)

Ombi hili Limekubaliwa / Limekataliwa kwasababu .....  
.....

.....  
Tarehe

.....  
Sahihi na Mhuri

( C ) Afisa Biashara wa Manispaa(Maombi yote)

Ombi hili limekubaliwa/limekataliwa kwasababu.....  
.....

.....  
Tarehe

.....  
Sahihi na Mhuri

### KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

Namba ya Leseni iliyolipwa.....

Ada ya Leseni iliyolipwa.....

Risiti Namba .....

.....  
Tarehe

.....  
Sahihi na Mhuri

